28/09/2023 15:33
Hơn 350 cán bộ, viên chức, đoàn viên, học sinh, người lao động trên địa bàn huyện An Biên tham gia hiến máu.
Hơn 350 cán bộ, viên chức, đoàn viên, học sinh, người lao động trên địa bàn huyện An Biên tham gia, kết quả thu được 318 đơn vị máu.
Phó Chủ tịch Hội Chữ thập đỏ huyện An Biên Châu Hoàng Được cho biết, từ đầu năm đến nay, An Biên tổ chức 2 đợt hiến máu tình nguyện, tiếp nhận 659 đơn vị máu, đạt 66,7% chỉ tiêu được giao.
Huyện An Biên dự kiến tổ chức hiến máu đợt 3 vào tháng 12-2023.
Tin và ảnh: BẢO TRÂN
(KGO) - Chiều 23-7, Liên hiệp Các tổ chức hữu nghị tỉnh Kiên Giang phối hợp UBND huyện Giồng Riềng tổ chức lễ khởi công xây dựng 250 giếng nước cho người dân hai huyện Giồng Riềng và Gò Quao (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: