18/10/2023 12:30
Các đội tranh tài vòng thi trả lời câu hỏi trắc nghiệm.
Sân chơi nhằm thực hiện mục tiêu nâng cao chất lượng dân số, cải thiện tình trạng sức khỏe sinh sản, duy trì mức sinh thấp hợp lý, giải quyết các vấn đề về cơ cấu dân số, phân bố dân số, góp phần thực hiện thắng lợi sự nghiệp công nghiệp hóa, hiện đại hóa đất nước.
Phó Bí thư Tỉnh đoàn Kiên Giang Thị Phương Hồng (hàng trên, thứ 3, từ trái qua) trao giải nhất cho Chi đoàn ban ngành huyện An Biên.
Tham gia sân chơi có 4 đội là Chi đoàn ban ngành huyện An Biên; Đoàn Trường Trung học phổ thông An Biên; Đoàn Trường Trung học cơ sở và trung học phổ thông Đông Thái; Đoàn Trường Trung học cơ sở và trung học phổ thông Nam Yên.
Các đội tranh tài 3 vòng thi. Kết thúc, giải nhất thuộc về Chi đoàn ban ngành huyện An Biên.
Tin và ảnh: BẢO TRÂN
(KGO) - Chiều 16-7, Ban Trị sự Giáo hội Phật giáo Việt Nam tỉnh Kiên Giang phối hợp Hội Đoàn kết sư sãi yêu nước tỉnh Kiên Giang, Ban Dân tộc tỉnh Kiên Giang tổ chức lễ bàn giao trên 2.000 quyển sách giáo khoa Khmer ngữ cho các chùa và bế giảng lớp múa truyền thống.
Tổng số lượt truy cập: