25/05/2024 17:24
Hiện trường vụ tai nạn.
Xe tải biển kiểm soát 68C-052.27 lưu thông hướng xã Nam Yên đi thị trấn Thứ Ba, đến cầu treo Thứ Ba, xe bất ngờ tông vào lan can cầu.
Một người dân chứng kiến cho biết, khi xe tải lên cầu treo Thứ Ba phía trước có chiếc xe bán đồ tươi bị ngã. Tài xế xuống xe giúp, thì xe tải bất ngờ trượt xuống dốc cầu, tông vào lan can cầu và đâm xuống đường.
Vụ tai nạn làm xe tải bị hư hỏng nặng.
Tin và ảnh: BẢO TRÂN
(KGO) - Hơn 10 năm qua, những thành viên của tổ từ thiện vá đường ở xã Tân Hội, huyện Tân Hiệp (Kiên Giang) không ngại vất vả, thường xuyên tham gia vá các tuyến đường giao thông nông thôn, đường tỉnh giúp người dân đi lại thuận tiện.
Tổng số lượt truy cập: