24/09/2023 18:15
Bí thư Tỉnh đoàn Kiên Giang và nhà tài trợ trao quà trung thu cho học sinh trên địa bàn xã Đông Yên, huyện An Biên.
Tại chương trình, thiếu nhi được thưởng thức các tiết mục văn nghệ, biểu diễn thời trang, tham gia chương trình đố vui có thưởng.
Tỉnh đoàn Kiên Giang, Huyện đoàn An Biên cũng vận động các đơn vị tài trợ trao 200 suất quà cho học sinh có hoàn cảnh khó khăn, có thành tích tốt trong học tập và rèn luyện.
Tin và ảnh: TÚ ANH
(KGO) - Chiều 23-7, Liên hiệp Các tổ chức hữu nghị tỉnh Kiên Giang phối hợp UBND huyện Giồng Riềng tổ chức lễ khởi công xây dựng 250 giếng nước cho người dân hai huyện Giồng Riềng và Gò Quao (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: