12/01/2023 14:50
Trao quà cho người nghèo, hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn huyện Tên Hiệp.
Đây là chương trình thường niên của hội được tổ chức trước tết nguyên đán hàng năm. Chương trình nhằm chia sẻ khó khăn với người nghèo trong dịp tết đến, xuân về; hỗ trợ thêm sinh kế giúp người nghèo có điều kiện phát triển kinh tế, ổn định cuộc sống.
Mỗi suất quà có giá ngang từ 400 đến 500.000 đồng, gồm tiền mặt và nhu yếu phẩm.
Tin và ảnh: THỦY TIÊN
(KGO) - Chiều 23-7, Liên hiệp Các tổ chức hữu nghị tỉnh Kiên Giang phối hợp UBND huyện Giồng Riềng tổ chức lễ khởi công xây dựng 250 giếng nước cho người dân hai huyện Giồng Riềng và Gò Quao (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: