09/05/2024 07:14
Chụp ảnh lưu niệm tại lễ bàn giao nhà “Mái ấm nông dân” cho gia đình anh Lại Minh Đức.
Căn nhà được bàn giao cho gia đình anh Lại Minh Đức, ngụ khu phố Phi Kinh, phường Vĩnh Hiệp. Chi phí xây dựng nhà 150 triệu đồng, trong đó Hội Nông dân TP. Rạch Giá vận động nhà tài trợ ủng hộ 50 triệu đồng, còn lại gia đình đóng góp.
Tin và ảnh: BÍCH TUYỀN
(KGO) - Chiều 23-7, Liên hiệp Các tổ chức hữu nghị tỉnh Kiên Giang phối hợp UBND huyện Giồng Riềng tổ chức lễ khởi công xây dựng 250 giếng nước cho người dân hai huyện Giồng Riềng và Gò Quao (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: