05/11/2023 10:35
Ban tổ chức trao giải nhất, nhì cho các đội
Các đội trải qua 3 vòng thi. Kết quả, Trường THPT Vĩnh Thuận đạt giải nhất, Trường THCS THPT Võ Văn Kiệt và Trường THCS THPT U Minh Thượng đồng giải nhì; Trường THPT chuyên Huỳnh Mẫn Đạt, Trường THCS THPT Minh Thuận và Trường THPT An Thới đồng giải ba.
Hội thi tìm hiểu kiến thức về an toàn giao thông trong trường học là hoạt động thường niên được Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Kiên Giang tổ chức định kỳ, cho học sinh từ mầm non đến trung học phổ thông nhằm tăng cường giáo dục việc nâng cao ý thức chấp hành các quy định của pháp về an toàn giao thông trong nhà trường...
Tin và ảnh: THANH DƯ
(KGO) - Chiều 23-7, Liên hiệp Các tổ chức hữu nghị tỉnh Kiên Giang phối hợp UBND huyện Giồng Riềng tổ chức lễ khởi công xây dựng 250 giếng nước cho người dân hai huyện Giồng Riềng và Gò Quao (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: