26/07/2023 18:00
Phó Chủ tịch HĐND tỉnh Kiên Giang Giang Văn Phục thăm hỏi sức khỏe ông Đoàn Văn Sáu, thương binh 1/4, ngụ thị trấn Tân Hiệp, huyện Tân Hiệp.
Phó Chủ tịch HĐND tỉnh Kiên Giang Giang Văn Phục thăm, tặng quà bà Nguyễn Thị Cúc - đối tượng tặng huân chương kháng chiến, ngụ thị trấn Tân Hiệp, huyện Tân Hiệp.
Tại thị trấn Tân Hiệp, các xã Thạnh Đông, Thạnh Đông B và Tân Hội, huyện Tân Hiệp, đồng chí Giang Văn Phục gửi lời thăm hỏi ân cần các gia đình chính sách, người có công; đồng thời thông tin về tình hình phát triển kinh tế - xã hội của tỉnh Kiên Giang trong thời gian qua.
Phó Chủ tịch HĐND tỉnh Kiên Giang mong các gia đình chính sách tiếp tục phát huy truyền thống cách mạng, gương mẫu, giáo dục con cháu tích cực tham gia các phong trào thi đua yêu nước, cùng cấp ủy, chính quyền địa phương thực hiện hoàn thành tốt các chỉ tiêu phát triển kinh tế - xã hội, góp phần xây dựng quê hương ngày càng tốt đẹp hơn.
Tin và ảnh:THÙY TRANG
(KGO) - Chiều 23-7, Liên hiệp Các tổ chức hữu nghị tỉnh Kiên Giang phối hợp UBND huyện Giồng Riềng tổ chức lễ khởi công xây dựng 250 giếng nước cho người dân hai huyện Giồng Riềng và Gò Quao (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: