16/07/2023 10:58
Giảng viên trình bày chuyên đề ứng dụng trí tuệ nhân tạo trong tác nghiệp báo chí.
Lớp tập huấn gồm 2 chuyên đề, ứng dụng trí tuệ nhân tạo trong tác nghiệp báo chí và ứng dụng trí tuệ nhân tạo trong xử lý hậu kỳ sản phẩm phát thanh, truyền hình.
Lớp tập huấn nhằm nâng cao trình độ chuyên môn, kỹ năng nghiệp vụ cho hội viên, phóng viên, nhà báo tại các chi hội, các cơ quan báo chí trong tỉnh; đáp ứng yêu cầu công tác phóng viên, biên tập theo xu hướng sản xuất báo chí hiện đại, phục vụ quy trình tác nghiệp, sáng tạo tác phẩm báo in, báo điện tử, phát thanh, truyền hình...
Học viên tiếp thu chuyên đề ứng dụng trí tuệ nhân tạo trong tác nghiệp báo chí.
Tin và ảnh: TÚ ANH
(KGO) - Hơn 10 năm qua, những thành viên của tổ từ thiện vá đường ở xã Tân Hội, huyện Tân Hiệp (Kiên Giang) không ngại vất vả, thường xuyên tham gia vá các tuyến đường giao thông nông thôn, đường tỉnh giúp người dân đi lại thuận tiện.
Tổng số lượt truy cập: