29/09/2023 09:13
Chuẩn bị quà trung thu.
Tại chương trình có 200 thiếu nhi, học sinh xã Thổ Sơn và xã Vĩnh Điều được nhận quà. Mỗi phần quà gồm bánh và đèn lồng, tổng trị giá quà hơn 40 triệu đồng.
Tặng quà trung thu cho các cháu thiếu nhi biên giới.
Trong đêm 28-9, Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng Kiên Giang cũng đã tổ chức chương trình vui trung thu cho các cháu nhỏ là con của cán bộ đang công tác tại khối cơ quan của Bộ chỉ huy.
Tin và ảnh: TIẾN VINH
(KGO) - Chiều 23-7, Liên hiệp Các tổ chức hữu nghị tỉnh Kiên Giang phối hợp UBND huyện Giồng Riềng tổ chức lễ khởi công xây dựng 250 giếng nước cho người dân hai huyện Giồng Riềng và Gò Quao (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: