26/09/2023 17:57
Lực lượng vũ trang tỉnh Kiên Giang tặng 12 phần quà cho thiếu nhi là con của cán bộ, chiến sĩ các chốt dân quân thường trực trên tuyến biên giới huyện Giang Thành. Mỗi phần quà trị giá 500.000 đồng.
Trao 250 lồng đèn cho học sinh Trường Tiểu học Mỹ Đức, TP. Hà Tiên.
Hoạt động này nhằm thể hiện sự quan tâm, chia sẻ, giúp thiếu nhi trên tuyến biên giới vui đón Tết Trung thu đầm ấm, vui tươi.
Tin và ảnh: THU OANH
(KGO) - Chiều 23-7, Liên hiệp Các tổ chức hữu nghị tỉnh Kiên Giang phối hợp UBND huyện Giồng Riềng tổ chức lễ khởi công xây dựng 250 giếng nước cho người dân hai huyện Giồng Riềng và Gò Quao (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: