19/01/2023 21:46
Phó Chủ tịch UBND tỉnh Kiên Giang Nguyễn Lưu Trung (thứ ba, từ trái qua) thăm hỏi một trường hợp bệnh.
Đồng chí Nguyễn Lưu Trung đến từng giường bệnh ân cần hỏi thăm sức khỏe, động viên bệnh nhi và người nhà bệnh nhi cố gắng vượt qua giai đoạn khó khăn, điều trị đạt kết quả tốt nhất, sớm bình phục, xuất viện trở về gia đình; gửi lời chúc mừng năm mới, bình an, mọi điều tốt lành đến với bệnh nhi và người nhà.
Phó Chủ tịch UBND tỉnh Kiên Giang Nguyễn Lưu Trung tặng quà tết cho các em đang điều trị bệnh tại Khoa Nhi truyền nhiễm.
Phó Chủ tịch UBND tỉnh Kiên Giang tặng 40 phần quà tết (trị giá 400.000 đồng/suất) cho bệnh nhi có hoàn cảnh khó khăn đang điều trị bệnh tại Khoa Hồi sức cấp cứu, Khoa Nhi sơ sinh và Khoa Nhi truyền nhiễm.
Tin và ảnh: TÚ ANH
(KGO) - Chiều 23-7, Liên hiệp Các tổ chức hữu nghị tỉnh Kiên Giang phối hợp UBND huyện Giồng Riềng tổ chức lễ khởi công xây dựng 250 giếng nước cho người dân hai huyện Giồng Riềng và Gò Quao (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: