19/01/2023 20:58
Chủ tịch Hội Nông dân tỉnh Kiên Giang Đỗ Trần Thịnh (thứ ba, từ trái qua) chụp ảnh lưu niệm cùng các y, bác sĩ Bệnh viện Đa khoa Kiên Giang.
Đa số các bệnh nhân có hoàn cảnh khó khăn, điều trị thời gian dài tại Bệnh viện Đa khoa Kiên Giang. Những phần quà trước thềm năm mới thật sự ý nghĩa, khích lệ tinh thần để các bệnh nhân vượt qua bệnh tật.
Chủ tịch Hội Nông dân tỉnh Kiên Giang Đỗ Trần Thịnh tặng quà cho 1 bệnh nhân.
Cũng tại đây, đồng chí Đỗ Trần Thịnh đã tặng 1 suất quà trị giá 1 triệu đồng cho 1 lao công có hoàn cảnh khó khăn.
Tin và ảnh: ĐẶNG LINH
(KGO) - Hơn 10 năm qua, những thành viên của tổ từ thiện vá đường ở xã Tân Hội, huyện Tân Hiệp (Kiên Giang) không ngại vất vả, thường xuyên tham gia vá các tuyến đường giao thông nông thôn, đường tỉnh giúp người dân đi lại thuận tiện.
Tổng số lượt truy cập: