23/05/2024 10:21
Thượng tá Võ Quốc Đoàn - Phó trưởng Phòng An ninh nội địa, Công an tỉnh Kiên Giang trao quà cho người dân có hoàn cảnh khó khăn.
Mỗi phần gồm gạo, nhu yếu phẩm... Tổng trị giá quà tặng hơn 30 triệu đồng do Ban Trị sự Tịnh độ Cư sĩ Phật hội tỉnh Kiên Giang tài trợ.
Hoạt động này thể hiện tinh thần tương thân, tương ái, hỗ trợ giúp đỡ người dân có hoàn cảnh khó khăn, giúp họ có thêm ý chí vươn lên trong cuộc sống; đồng thời tạo thêm sự gắn kết giữa lực lượng công an và người dân trong phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc...
Tin và ảnh: DANH THÀNH - CHÍ LINH
(KGO) - Chiều 23-7, Liên hiệp Các tổ chức hữu nghị tỉnh Kiên Giang phối hợp UBND huyện Giồng Riềng tổ chức lễ khởi công xây dựng 250 giếng nước cho người dân hai huyện Giồng Riềng và Gò Quao (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: