31/05/2024 16:43
Đoàn đến thăm, tặng quà cho thiếu nhi tại Trung tâm từ thiện xã hội Phật Quang, nhân ngày Quốc tế Thiếu nhi 1-6.
Theo đó, Ban Thanh niên Công an tỉnh Kiên Giang đã vận động, tặng 100 suất quà. Mỗi suất quà trị giá 150.000 đồng, gồm: Bánh, kẹo, sữa các loại, thú nhồi bông và áo thun mới.
Tin và ảnh: TÚ ANH
(KGO) - Hơn 10 năm qua, những thành viên của tổ từ thiện vá đường ở xã Tân Hội, huyện Tân Hiệp (Kiên Giang) không ngại vất vả, thường xuyên tham gia vá các tuyến đường giao thông nông thôn, đường tỉnh giúp người dân đi lại thuận tiện.
Tổng số lượt truy cập: