30/05/2024 08:32
Đại diện Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Kiên Giang (bên trái) trao tiền hỗ trợ cho gia đình em N.T.A.T.
Tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Kiên Giang, đại diện Sở Giáo dục và Đào tạo thăm hỏi, động viên gia đình em N.T.A.T và trao 10 triệu đồng từ chương trình "Tiếp sức đến trường" hỗ trợ em T điều trị thương tật.
Đại diện Nhóm địa chỉ những tấm lòng TP. Rạch Giá (Kiên Giang) trao 5,5 triệu đồng cho gia đình em T.
Tin và ảnh: BÍCH TUYỀN - THANH TRÀ
(KGO) - Hơn 10 năm qua, những thành viên của tổ từ thiện vá đường ở xã Tân Hội, huyện Tân Hiệp (Kiên Giang) không ngại vất vả, thường xuyên tham gia vá các tuyến đường giao thông nông thôn, đường tỉnh giúp người dân đi lại thuận tiện.
Tổng số lượt truy cập: