07/11/2023 18:44
Đại diện Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Kiên Giang tiếp nhận bảng tượng trưng tài trợ 200 triệu đồng từ Ngân hàng Thương mại Cổ phần Á Châu.
Tỉnh Kiên Giang tổ chức chương trình Tết quân - dân năm 2024 tại xã Bình Giang, huyện Hòn Đất (Kiên Giang) từ tháng 6-2023, dự kiến tổng kết vào tháng 1-2024. Nằm trong chương trình, các cấp, ngành, lực lượng vũ trang tỉnh triển khai cất 125 căn nhà cho hộ dân có hoàn cảnh khó khăn về nhà ở và thực hiện nhiều công trình ý nghĩa khác.
Tin và ảnh: THU OANH
(KGO) - Hơn 10 năm qua, những thành viên của tổ từ thiện vá đường ở xã Tân Hội, huyện Tân Hiệp (Kiên Giang) không ngại vất vả, thường xuyên tham gia vá các tuyến đường giao thông nông thôn, đường tỉnh giúp người dân đi lại thuận tiện.
Tổng số lượt truy cập: