12/01/2023 21:31
Đồng chí Lê Hồng Thắm (thứ ba, từ trái qua) trao quà cho gia đình ông Lê Minh Chiến, ngụ khu phố 2, thị trấn Thứ Ba, huyện An Biên.
Đồng chí Lê Hồng Thắm và đoàn đã đến thăm, tặng quà cán bộ, chiến sĩ ở Hải đoàn 28 Bộ đội Biên phòng, Đồn Biên phòng Tây Yên; các tàu cá và Trạm Kiểm soát biên phòng Kênh Dài, xã Tây Yên; thăm nguyên Phó Chủ tịch HĐND tỉnh Kiên Giang Nguyễn Hoàng Thăng; gia đình ông Lê Minh Chiến, bà Võ Hồng Thắm, ngụ khu phố 2 và ông Phạm Ngọc Anh, ngụ khu phố 3, thị trấn Thứ Ba.
Đồng chí Lê Hồng Thắm trao quà cho Hải đoàn 28 Bộ đội Biên phòng, ấp Xẻo Rô, xã Hưng Yên, huyện An Biên.
Tại mỗi nơi đến thăm, đồng chí Lê Hồng Thắm gửi lời thăm hỏi ân cần và ghi nhận những đóng góp của cán bộ, chiến sĩ và các gia đình chính sách trong sự phát triển kinh tế - xã hội của tỉnh trong năm 2022; đồng thời gởi đến cán bộ, chiến sĩ, các gia đình lời chúc sức khỏe, mừng năm mới thắng lợi mới, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm 2023.
Tin và ảnh: TÚ ANH
(KGO) - Hơn 10 năm qua, những thành viên của tổ từ thiện vá đường ở xã Tân Hội, huyện Tân Hiệp (Kiên Giang) không ngại vất vả, thường xuyên tham gia vá các tuyến đường giao thông nông thôn, đường tỉnh giúp người dân đi lại thuận tiện.
Tổng số lượt truy cập: