18/11/2023 11:33
Đồng chí Nguyễn Thanh Nhàn (bên trái) - Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Kiên Giang tặng quà chúc mừng PGS, TS Vũ Hải Quân - Ủy viên Trung ương Đảng, Giám đốc Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh.
Đoàn công tác tỉnh Kiên Giang chụp hình lưu niệm với lãnh đạo Trường Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh.
Tại các nơi đến thăm, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Kiên Giang Nguyễn Thanh Nhàn thay mặt Tỉnh ủy, HĐND, UBND, Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh Kiên Giang gửi lời thăm hỏi, lời chúc tốt đẹp và thành công đến các đồng chí lãnh đạo, tập thể cán bộ, giảng viên, viên chức và người lao động... của trường.
Tin và ảnh: THANH DƯ
(KGO) - Chiều 23-7, Liên hiệp Các tổ chức hữu nghị tỉnh Kiên Giang phối hợp UBND huyện Giồng Riềng tổ chức lễ khởi công xây dựng 250 giếng nước cho người dân hai huyện Giồng Riềng và Gò Quao (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: