29/05/2024 14:24
Phó Chủ tịch Thường trực Liên đoàn Lao động tỉnh Kiên Giang Phạm Văn Đằng trao quyết định bàn giao nhà cho gia đình chị Quách Thị Như.
Căn nhà thứ nhất, Liên đoàn Lao động tỉnh Kiên Giang bàn giao cho chị Quách Thị Như - đoàn viên Công đoàn cơ sở Trung tâm Y tế huyện Giồng Riềng. Căn nhà có kinh phí xây dựng nhà 100 triệu đồng. Căn nhà thứ hai bàn giao cho anh Phan Văn Thiệt - đoàn viên Công đoàn cơ sở thị trấn Giồng Riềng, kinh phí xây dựng nhà 70 triệu đồng.
Dịp này, Liên đoàn Lao động tỉnh Kiên Giang tặng mỗi gia đình một phần quà mừng nhà mới.
Tin và ảnh: BÍCH TUYỀN
(KGO) - Chiều 23-7, Liên hiệp Các tổ chức hữu nghị tỉnh Kiên Giang phối hợp UBND huyện Giồng Riềng tổ chức lễ khởi công xây dựng 250 giếng nước cho người dân hai huyện Giồng Riềng và Gò Quao (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: