14/01/2023 14:54
Đại diện Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh Kiên Giang và Sacombank chi nhánh Kiên Giang trao quà cho người dân.
100 suất quà tặng cho người dân đợt này do Sacombank chi nhánh Kiên Giang tài trợ. Mỗi phần quà trị giá 500.000 đồng, gồm 200.000 đồng tiền mặt và nhu yếu phẩm thiết yếu.
Ông Phạm Thái Bình - Giám đốc Sacombank chi nhánh Kiên Giang cho biết với phương châm “Đồng hành cùng phát triển”, bên cạnh việc tập trung vào hoạt động kinh doanh, Sacombank chú trọng đến các chương trình hướng về cộng đồng xã hội.
Nhân dịp tết, Sacombank chi nhánh Kiên Giang tặng các phần quà cho người dân thể hiện tinh thần nhân ái của Sacombank và là minh chứng cho lời cam kết “Gắn bó lâu dài, góp phần vào công tác an sinh xã hội và phát triển kinh tế địa phương”.
Phó Chủ tịch Thường trực Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh Kiên Giang Ngô Phương Vũ trao quà cho người dân.
Phó Chủ tịch Thường trực Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh Kiên Giang Ngô Phương Vũ cho biết với tinh thần tương thân tương ái của dân tộc, mỗi dịp tết đến, xuân về, Mặt trận tỉnh đều vận động các doanh nghiệp, nhà hảo tâm tặng quà cho người dân với mong muốn hộ nghèo, hộ khó khăn đều có phần quà vui xuân, đón tết.
Tin và ảnh: THU OANH
(KGO) - Ngày 26-7-2024, Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Quốc hội, Chủ tịch nước, Chính phủ, Ủy ban Trung ương MTTQ Việt Nam và gia đình đã tổ chức trọng thể Lễ truy điệu đồng chí Nguyễn Phú Trọng, Tổng Bí thư Ban Chấp hành Trung ương Đảng Cộng sản Việt Nam, theo nghi thức Quốc tang tại Nhà Tang lễ Quốc gia, số 5 Trần Thánh Tông (TP. Hà Nội), Hội trường Thống Nhất (TP. Hồ Chí Minh) và Hội trường Nhà văn hóa thôn Lại Đà, xã Đông Hội, huyện Đông Anh (TP. Hà Nội).
Tổng số lượt truy cập: