22/03/2023 19:58
Đồng chí Lê Thanh Hùng (giữa) - Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Chủ tịch Hội đồng nhân dân huyện Tân Hiệp tặng hoa chúc mừng đồng chí Trần Minh Thể (bìa trái) và đồng chí Lê Trường Kế nhận nhiệm vụ mới.
Tại kỳ họp, Hội đồng nhân dân huyện Tân Hiệp công bố Quyết định số 699-QĐ/UBND, ngày 14-3-2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh về việc điều động, bổ nhiệm đồng chí Trần Minh Thể - Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy Tân Hiệp giữ chức Giám đốc Sở Ngoại vụ tỉnh Kiên Giang. Đồng thời, thông qua tờ trình về việc bầu bổ sung chức vụ Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện Tân Hiệp khóa XI, nhiệm kỳ 2021-2026 đối với đồng chí Lê Trường Kế - Phó Bí thư Huyện ủy Tân Hiệp nhiệm kỳ 2020-2025.
Đại biểu Hội đồng nhân dân huyện Tân Hiệp khóa XI bỏ phiếu bầu đồng chí Lê Trường Kế giữ chức Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện Tân Hiệp nhiệm kỳ 2021-2026; kết quả, có 30/30 đại biểu Hội đồng nhân dân huyện tán thành.
Tin và ảnh: TRẦN HIẾU
(KGO) - Ngày 26-7-2024, Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Quốc hội, Chủ tịch nước, Chính phủ, Ủy ban Trung ương MTTQ Việt Nam và gia đình đã tổ chức trọng thể Lễ truy điệu đồng chí Nguyễn Phú Trọng, Tổng Bí thư Ban Chấp hành Trung ương Đảng Cộng sản Việt Nam, theo nghi thức Quốc tang tại Nhà Tang lễ Quốc gia, số 5 Trần Thánh Tông (TP. Hà Nội), Hội trường Thống Nhất (TP. Hồ Chí Minh) và Hội trường Nhà văn hóa thôn Lại Đà, xã Đông Hội, huyện Đông Anh (TP. Hà Nội).
Tổng số lượt truy cập: