(KGO) - UBND huyện An Biên (Kiên Giang) phối hợp Công đoàn Tổng Công ty Cảng hàng không Việt Nam trao tặng 30 bồn đựng nước loại 1.000 lít cho hộ nghèo, hộ có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn 3 xã Đông Yên, Nam Yên và Tây Yên, huyện An Biên.
19/07/2023 16:00
(KGO) - Nhiệm kỳ 2018-2023, Công đoàn các cấp trong tỉnh Kiên Giang phát huy tốt vai trò, nâng cao hiệu quả thực hiện nhiệm vụ đại diện, bảo vệ quyền, lợi ích hợp pháp, chính đáng của người lao động.
Tổng số lượt truy cập: