16/05/2024 15:17
Chiến sĩ Công an huyện Giang Thành tham gia hiến máu tình nguyện.
Có 280 cán bộ, công chức, viên chức, lực lượng vũ trang và người dân tham gia, hiến 237 đơn vị máu, vượt 87 đơn vị máu so chỉ tiêu đề ra
Qua 2 đợt vận động, huyện Giang Thành đã tiếp nhận 516 đơn vị máu, đạt trên 91,6% kế hoạch năm 2024. Ban Chỉ đạo vận động hiến máu tình nguyện huyện dự kiến tổ chức 3 đợt hiến máu, với số lượng thu nhận là 563 đơn vị.
Tin và ảnh: PHONG NHÃ
(KGO) - Công ty Trách nhiệm hữu hạn thiết bị y tế Tiến Minh (TP. Hồ Chí Minh) tặng máy chụp X-quang kỹ thuật số di động cho Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Thuận (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: