27/02/2024 14:11
Đồng chí Nguyễn Lưu Trung (hàng đầu, thứ tư từ trái sang) và đoàn công tác tại Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
Tại các nơi ghé thăm, đồng chí Nguyễn Lưu Trung đã gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến đội ngũ y, bác sĩ, cán bộ, viên chức đang công tác ở các bệnh viện...
Đồng chí Lý Ngọc Định (thứ hai, từ phải sang) tặng hoa và quà tại Bệnh viện 30/4 - Bộ Công an.
Sáng cùng ngày, đoàn công tác do Phó trưởng Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy Kiên Giang Lý Ngọc Định làm trưởng đoàn đã ghé thăm, chúc mừng ngày thầy thuốc Việt Nam tại Bệnh viện 30/4 - Bộ Công an, Viện Quân y 175 - Bộ Quốc phòng và Học viện Quân y nhân hiệu phía Nam.
Tin và ảnh: TƯỜNG VI
(KGO) - Công ty Trách nhiệm hữu hạn thiết bị y tế Tiến Minh (TP. Hồ Chí Minh) tặng máy chụp X-quang kỹ thuật số di động cho Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Thuận (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: