13/10/2023 08:44
Phó Bí thư Thường trưc Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện Vĩnh Thuận Nguyễn Văn Thoàn ( đứng giữa) trao Huy hiệu các đồng chí 55 năm tuổi Đảng.
Theo Ban Thường vụ Huyện ủy Vĩnh Thuận, việc trao Huy hiệu đảng cho các đảng viên là mốc son đáng nhớ, đầy ý nghĩa và ghi nhận việc cống hiến đối với từng đảng viên. Đây còn là niềm tự hào của Đảng bộ huyện và thể hiện sự tri ân của Đảng đối với những đóng góp to lớn về trí tuệ, công sức của mỗi đảng viên được nhận huy hiệu Đảng...
Tin và ảnh: TRUNG HIẾU - DƯƠNG TUẤN
(KGO) - Sáng 17-7, Đảng ủy Khối các Cơ quan - Doanh nghiệp tỉnh Kiên Giang khai mạc hội thi bí thư chi bộ giỏi lần thứ nhất năm 2024 với sự tham gia của 59 bí thư chi bộ trực thuộc 43 Đảng ủy cơ sở.
Tổng số lượt truy cập: