11/06/2024 10:01
Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh Kiên Giang Mai Văn Huỳnh trao bằng tốt nghiệp cho học viên lớp cao cấp lý luận chính trị hệ không tập trung K16B03 - Kiên Giang, khóa học 2022-2024.
Chiều 10-6, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh Kiên Giang Mai Văn Huỳnh và Phó Giáo sư, Tiến sĩ Nguyễn Xuân Phong - Phó Giám đốc Học viện Chính trị khu vực IV dự lễ bế giảng và trao bằng tốt nghiệp lớp cao cấp lý luận chính trị hệ không tập trung K16B03, khóa học 2022-2024.
Lớp cao cấp lý luận chính trị hệ không tập trung K16B03 - Kiên Giang, khóa học 2022-2024, khai giảng ngày 7-10-2022. Trong toàn khóa học, học viên được tìm hiểu 19 môn học, 6 chuyên đề bổ trợ và đi nghiên cứu thực tế.
Trong quá trình học tập, tập thể lớp đã đóng góp kinh phí xây dựng 1 căn nhà đại đoàn kết tại xã Vĩnh Hòa, huyện U Minh Thượng (Kiên Giang); tặng quà học sinh có hoàn cảnh khó khăn tại Trường Tiểu học Trung Trải, thị xã Sa Pa (Lào Cai), với tổng kinh phí 80 triệu đồng…
Kết thúc khóa học, 100% học viên hoàn thành chương trình học và nhận bằng tốt nghiệp. Trong đó, có 2 học viên xếp loại giỏi, 55 học viên xếp loại khá và 2 học viên xếp loại trung bình.
Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh Kiên Giang Mai Văn Huỳnh (thứ ba, từ trái qua) và Phó Giáo sư, Tiến sĩ Nguyễn Xuân Phong (thứ ba, từ phải qua) - Phó Giám đốc Học viện Chính trị khu vực IV tặng giấy khen cho các học viên đạt thành tích xuất sắc.
Tin và ảnh: TIỂU ĐIỀN
(KGO) - Sáng 17-7, Đảng ủy Khối các Cơ quan - Doanh nghiệp tỉnh Kiên Giang khai mạc hội thi bí thư chi bộ giỏi lần thứ nhất năm 2024 với sự tham gia của 59 bí thư chi bộ trực thuộc 43 Đảng ủy cơ sở.
Tổng số lượt truy cập: