16/05/2024 08:45
Thường trực Huyện ủy Giang Thành trao quyết định cho các đồng chí nhận nhiệm vụ mới.
Tại hội nghị, Ban Tổ chức Huyện ủy Giang Thành công bố quyết định của Ban Thường vụ Huyện ủy Giang Thành điều động Trưởng Ban Tổ chức Huyện ủy Huỳnh Văn Kỳ giữ chức Trưởng Ban Dân vận Huyện ủy; điều động Bí thư Đảng ủy xã Tân Khánh Hòa Huỳnh Thiện Khoa giữ chức Trưởng Ban Tổ chức Huyện ủy.
Hội nghị cũng đã triển khai nhiều quyết định về công tác cán bộ của Ban Thường vụ Huyện ủy Giang Thành.
Tin và ảnh: THANH NHÃ
(KGO) - Sáng 17-7, Đảng ủy Khối các Cơ quan - Doanh nghiệp tỉnh Kiên Giang khai mạc hội thi bí thư chi bộ giỏi lần thứ nhất năm 2024 với sự tham gia của 59 bí thư chi bộ trực thuộc 43 Đảng ủy cơ sở.
Tổng số lượt truy cập: