13/05/2024 13:03
Phó trưởng Ban Thường trực Ban Tổ chức Tỉnh ủy Kiên Giang Mai Hoàng Khởi và Chánh Văn phòng Tỉnh ủy Kiên Giang Trần Kiếm Phong trao quyết định và tặng hoa chúc mừng đồng chí Nguyễn Quốc Khởi.
Theo đó, Ban Thường vụ Tỉnh ủy Kiên Giang quyết định đồng chí Nguyễn Quốc Khởi thôi tham gia Ban Chấp hành, Ban Thường vụ, thôi giữ chức vụ Phó Bí thư Huyện ủy U Minh Thượng nhiệm kỳ 2020-2025; điều động, luân chuyển, bổ nhiệm đồng chí Nguyễn Quốc Khởi giữ chức vụ Phó Chánh Văn Phòng Tỉnh ủy Kiên Giang.
Phát biểu tại hội nghị, Phó trưởng Ban Thường trực Ban Tổ chức Tỉnh ủy Kiên Giang Mai Hoàng Khởi mong muốn đồng chí Nguyễn Quốc Khởi với cương vị mới sẽ tiếp tục phát huy năng lực, hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.
Tin và ảnh: ÚT CHUYỀN
(KGO) - Ngày 25-7, Sở Nội vụ tỉnh Kiên Giang phối hợp Đài Phát thanh và Truyền hình (PTTH) Kiên Giang tổ chức công bố và trao quyết định của Chủ tịch UBND tỉnh Kiên Giang về việc bổ nhiệm viên chức lãnh đạo Đài Phát thanh và Truyền hình Kiên Giang.
Tổng số lượt truy cập: