09/08/2023 18:57
Phó Chủ tịch Hội Nông dân tỉnh Kiên Giang Doãn Tấn Đạt trao cờ lưu niệm cho các đội tham gia hội thao.
Tham gia hội thao có 19 đội từ Hội Nông dân tỉnh, hội nông dân các huyện, thành phố, Ngân hàng Chính sách xã hội chi nhánh Kiên Giang, VNPT Kiên Giang, Bưu điện tỉnh. Các đội tham gia thi đấu 4 môn gồm bóng đá mi ni nam, bóng chuyền hơi nam - nữ kết hợp, cầu lông đơn nam, đôi nam - nữ, cờ tướng nam.
Hai đội Hội Nông dân TP. Rạch Giá và Ngân hàng Chính sách xã hội chi nhánh Kiên Giang gặp nhau tại trận bán kết bóng đá nam.
Sau lễ khai mạc, các đội bước vào thi đấu các môn cầu lông, bóng đá. Các môn cờ tướng, bóng chuyền hơi sẽ thi đấu và trao giải trong ngày 10-8 tại Trung tâm Văn hóa, Thể thao và Truyền thanh TP. Rạch Giá.
Tin và ảnh: ĐẶNG LINH
(KGO) - Ngày 25-7, Sở Nội vụ tỉnh Kiên Giang phối hợp Đài Phát thanh và Truyền hình (PTTH) Kiên Giang tổ chức công bố và trao quyết định của Chủ tịch UBND tỉnh Kiên Giang về việc bổ nhiệm viên chức lãnh đạo Đài Phát thanh và Truyền hình Kiên Giang.
Tổng số lượt truy cập: