20/05/2020 09:09
Thực hiện các tiêu chuẩn “Thị trấn đạt chuẩn văn minh đô thị”, bộ mặt thị trấn Giồng Riềng có sự thay đổi rõ nét, kết cấu hạ tầng được quan tâm đầu tư xây dựng và phát triển đồng bộ, đáp ứng được nhu cầu sản xuất và sinh hoạt của người dân trên địa bàn. Tình hình sản xuất, kinh doanh ổn định và từng bước phát triển bền vững, phát triển công nghiệp, tiểu thủ công nghiệp, thương mại và dịch vụ ngày càng cao… góp phần nâng cao thu nhập bình quân trên đầu người 67,5 triệu đồng/năm, tỷ lệ hộ nghèo giảm còn 2,77%...
Dịp này, Ủy ban nhân dân huyện Giồng Riềng tặng giấy khen 2 tập thể, 4 cá nhân có thành tích tốt trong thực hiện “Thị trấn đạt chuẩn văn minh đô thị”; Ủy ban nhân dân thị trấn Giồng Riềng tặng giấy khen 4 tập thể, 10 cá nhân có thành tích tốt trong thực hiện “Thị trấn đạt chuẩn văn minh đô thị”.
TÚ ANH
(KGO) - Ngày 25-7, Sở Nội vụ tỉnh Kiên Giang phối hợp Đài Phát thanh và Truyền hình (PTTH) Kiên Giang tổ chức công bố và trao quyết định của Chủ tịch UBND tỉnh Kiên Giang về việc bổ nhiệm viên chức lãnh đạo Đài Phát thanh và Truyền hình Kiên Giang.
Tổng số lượt truy cập: