27/07/2023 14:39
Đoàn có các đồng chí: Đỗ Thanh Bình - Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội đơn vị tỉnh Kiên Giang; Nguyễn Thanh Nhàn - Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Kiên Giang; Lê Thị Vệ - Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh Kiên Giang.
Cùng các đồng chí trong Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Thường trực HĐND tỉnh, UBND tỉnh Kiên Giang, lãnh đạo các sở, ban, ngành, đoàn thể, các lực lượng vũ trang, nhân sĩ trí thức, chức sắc tôn giáo...
Các đồng chí lãnh đạo tỉnh Kiên Giang thắp hương tưởng nhớ các anh hùng liệt sĩ.
Đoàn cán bộ đặt vòng hoa mang dòng chữ “Đời đời nhớ ơn các anh hùng liệt sĩ” tại tượng đài Tổ quốc ghi công. Các đồng chí trong đoàn dành phút mặc niệm tưởng nhớ, biết ơn các anh hùng liệt sĩ đã hy sinh vì sự nghiệp đấu tranh giải phóng dân tộc, thống nhất đất nước.
Đoàn cán bộ mặc niệm tưởng nhớ các anh hùng liệt sĩ.
Các thành viên trong đoàn thắp hương từng phần mộ liệt sĩ.
Tin và ảnh: THU OANH
(KGO) - Ngày 25-7, Sở Nội vụ tỉnh Kiên Giang phối hợp Đài Phát thanh và Truyền hình (PTTH) Kiên Giang tổ chức công bố và trao quyết định của Chủ tịch UBND tỉnh Kiên Giang về việc bổ nhiệm viên chức lãnh đạo Đài Phát thanh và Truyền hình Kiên Giang.
Tổng số lượt truy cập: