15/02/2023 13:29
Đồng chí Triệu Thị Huyền Trân (thứ ba, từ phải qua) - Phó Chủ tịch UBND huyện Giồng Riềng nhận hoa chúc mừng của Thường trực Huyện ủy Giồng Riềng.
Trước đó, ngày 10-2, đồng chí Triệu Thị Huyền Trân - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐND xã Thạnh Hưng được Ban Thường vụ Huyện ủy Giồng Riềng điều động về nhận nhiệm vụ tại Chi bộ Văn phòng HĐND và UBND huyện Giồng Riềng, giới thiệu để HĐND bầu chức danh Phó Chủ tịch UBND huyện Giồng Riềng.
Tin và ảnh: ĐẶNG LINH
(KGO) - Ngày 25-7, Sở Nội vụ tỉnh Kiên Giang phối hợp Đài Phát thanh và Truyền hình (PTTH) Kiên Giang tổ chức công bố và trao quyết định của Chủ tịch UBND tỉnh Kiên Giang về việc bổ nhiệm viên chức lãnh đạo Đài Phát thanh và Truyền hình Kiên Giang.
Tổng số lượt truy cập: