04/11/2023 10:59
Đồng chí Nguyễn Quốc Cường (bìa trái) - Phó Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh ủy Kiên Giang tặng hoa chúc mừng đồng chí Dư Phạm Hữu Khuyến.
Hội nghị thông qua các văn bản và bầu Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng Ban Thanh thiếu nhi trường học Tỉnh đoàn Kiên Giang Dư Phạm Hữu Khuyến giữ chức Phó Bí thư Tỉnh đoàn Kiên Giang khoá XI, nhiệm kỳ 2022-2027.
Kết quả có 100% Ủy viên Ban Chấp hành Tỉnh đoàn Kiên Giang khoá XI, nhiệm kỳ 2022-2027 có mặt tại hội nghị (30 đồng chí) thống nhất.
Tin và ảnh: TÚ ANH
(KGO) - Ngày 25-7, Sở Nội vụ tỉnh Kiên Giang phối hợp Đài Phát thanh và Truyền hình (PTTH) Kiên Giang tổ chức công bố và trao quyết định của Chủ tịch UBND tỉnh Kiên Giang về việc bổ nhiệm viên chức lãnh đạo Đài Phát thanh và Truyền hình Kiên Giang.
Tổng số lượt truy cập: