01/08/2023 19:59
Đồng chí Võ Hoàng Đương (bên trái)- Phó Tổng Biên tập Báo Kiên Giang thăm, tặng quà, chúc mừng Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy Kiên Giang nhân kỷ niệm 93 năm ngày truyền thống ngành tuyên giáo của Đảng (1/8/1930 - 1/8/2023).
Phát biểu nhân dịp đến thăm, chúc mừng Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy Kiên Giang, đồng chí Võ Hoàng Đương chúc cán bộ, công chức Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy Kiên Giang và gia đình dồi dào sức khỏe, hạnh phúc.
Tiếp đoàn, đồng chí Huỳnh Như Đô - Trưởng Phòng Tổng hợp Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy Kiên Giang cảm ơn lãnh đạo Báo Kiên Giang đến thăm, chúc mừng cán bộ, công chức Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy; mong Báo Kiên Giang tiếp tục đồng hành cùng Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy trong thực hiện công tác tuyên truyền thời gian tới.
Tin và ảnh: BÍCH TUYỀN
(KGO) - Ngày 25-7, Sở Nội vụ tỉnh Kiên Giang phối hợp Đài Phát thanh và Truyền hình (PTTH) Kiên Giang tổ chức công bố và trao quyết định của Chủ tịch UBND tỉnh Kiên Giang về việc bổ nhiệm viên chức lãnh đạo Đài Phát thanh và Truyền hình Kiên Giang.
Tổng số lượt truy cập: