(KGO) - Chiều 27-1, Ngân hàng Thương mại Cổ phần Sài Gòn Thương Tín chi nhánh Kiên Giang (Sacombank Kiên Giang) phối hợp UBND TP. Rạch Giá (Kiên Giang) tổ chức chương trình “Ấm tình mùa xuân” lần thứ 21 - Xuân Giáp Thìn 2024, trao tặng quà tết cho người dân có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn TP. Rạch Giá.
30/08/2023 17:06
(KGO) - Ngày 30-8, Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Kiên Giang phối hợp Hội Liên hiệp Phụ nữ huyện Giồng Riềng (Kiên Giang), hệ thống nha khoa Sài Gòn Tâm Đức tỉnh Kiên Giang tổ chức chương trình chung tay vì người nghèo, tặng quà cho cựu thanh niên xung phong, người dân có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn huyện Giồng Riềng, với tổng kinh phí 90 triệu đồng.
Tổng số lượt truy cập: