20/12/2022 19:11
Các đối tượng và tang vật bị lực lượng Công an huyện U Minh Thượng (Kiên Giang) bắt quả tang.
Tụ điểm đá gà ăn thua bằng tiền ở ấp An Hòa, xã An Minh Bắc, huyện U Minh Thượng.Tại hiện trường, lực lượng chức năng tạm giữ 14 đối tượng, 4 con gà, 5 cặp cựa sắt, 1 cân đồng hồ, 6,5 triệu đồng... Vụ việc Công an huyện U Minh Thượng đang điều tra mở rộng.
Theo Công an huyện U Minh Thượng, trong 1 tháng gần đây, lực lượng liên tục bắt quả tang nhiều vụ đá gà ăn thua bằng tiền trên địa bàn, qua đó xử phạt theo quy định pháp luật hàng chục đối tượng.
Tin và ảnh: THU OANH - QUANG NGHỊ
(KGO) - Ngày 25-7, Báo Kiên Giang tổ chức đoàn đến thăm, tặng quà Bà mẹ Việt Nam anh hùng Trần Thị Thi, ngụ xã Hòa Lợi, huyện Giồng Riềng và Bà mẹ Việt Nam anh hùng Võ Thị Xứng, ngụ xã Vĩnh Hòa, huyện U Minh Thượng (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: