19/02/2023 09:22
Ngày 16-2, trong lúc vệ sinh buồng lái máy bay, chị Lê Thị Mỹ Phương nhặt được một ví tiền tại ghế 6D trên chuyến bay VJ767 từ Hải Phòng đến Phú Quốc.
Chị Phương kiểm tra trong ví có hơn 125 triệu đồng và một số giấy tờ tùy thân. Sau đó, chị Phương báo sự việc cho đại diện Hãng hàng không Vietjet tại Phú Quốc để kiểm tra. Đại diện Cảng hàng không quốc tế Phú Quốc và Hãng hàng không Vietjet đã liên hệ hành khách trả lại ví cho khách.
Hãng hàng không Vietjet đã gửi thư khen thưởng chị Phương. Hãng Vietjet cũng đã tặng thưởng 2 vé khứ hồi quốc nội G1 cho chị Phương.
Tin và ảnh: HOÀNG TUẤN
(KGO) - Ngày 25-7, Báo Kiên Giang tổ chức đoàn đến thăm, tặng quà Bà mẹ Việt Nam anh hùng Trần Thị Thi, ngụ xã Hòa Lợi, huyện Giồng Riềng và Bà mẹ Việt Nam anh hùng Võ Thị Xứng, ngụ xã Vĩnh Hòa, huyện U Minh Thượng (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: