15/12/2023 18:12
Phát biểu kết luận hội nghị, đồng chí Đỗ Thanh Bình, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội đơn vị tỉnh Kiên Giang nhấn mạnh: Năm 2024 là năm thứ tư thực hiện Nghị quyết Đại hội XIII của Đảng và Nghị quyết Đại hội XI Đảng bộ tỉnh. Tôi đề nghị các cấp, các ngành, nhất là các đồng chí Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh phải đoàn kết chặt chẽ hơn nữa, nêu cao tinh thần trách nhiệm, quán triệt tốt các chủ trương, nghị quyết của Trung ương, của Tỉnh ủy, quyết liệt với quyết tâm chính trị cao nhất, hoàn thành tốt các chỉ tiêu, nhiệm vụ năm 2024, góp phần hoàn thành thắng lợi Nghị quyết Đại hội XI Đảng bộ tỉnh.
ĐỨC BÌNH
(KGO) - Ngày 25-7, Báo Kiên Giang tổ chức đoàn đến thăm, tặng quà Bà mẹ Việt Nam anh hùng Trần Thị Thi, ngụ xã Hòa Lợi, huyện Giồng Riềng và Bà mẹ Việt Nam anh hùng Võ Thị Xứng, ngụ xã Vĩnh Hòa, huyện U Minh Thượng (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: