05/02/2023 16:57
Đại tá Huỳnh Văn Đông (thứ ba, từ phải qua) - Bí thư Đảng ủy, Chính ủy Bộ đội Biên phòng Kiên Giang tặng hoa chúc mừng các đảng viên được trao tặng Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng. Ảnh: ĐÌNH THÀNH
Phát biểu tại buổi lễ, Đại tá Huỳnh Văn Đông nhấn mạnh: "Huy hiệu 30 năm tuổi đảng là phần thưởng cao quý của Đảng ghi nhận những đóng góp của 9 đồng chí vào sự nghiệp xây dựng và bảo vệ chủ quyền an ninh biên giới, phát triển kinh tế xã hội ở vùng biên...".
Đại diện các đảng viên được nhận Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, Thượng tá Nguyễn Thanh Phong - Đồn trưởng Đồn Biên phòng Cửa khẩu cảng An Thới bày tỏ niềm vinh dự và cảm ơn đồng chí, đồng đội thời gian qua đã luôn quan tâm, chia sẻ, động viên, tạo điều kiện để các đồng chí hoàn thành tốt nhiệm vụ.
Thượng tá Nguyễn Thanh Phong khẳng định sẽ tiếp tục cống hiến hết mình, giữ vững phẩm chất người đảng viên, không ngừng rèn luyện, tu dưỡng đạo đức cách mạng, nhận và hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao.
THU OANH
(KGO) - Ngày 25-7, Báo Kiên Giang tổ chức đoàn đến thăm, tặng quà Bà mẹ Việt Nam anh hùng Trần Thị Thi, ngụ xã Hòa Lợi, huyện Giồng Riềng và Bà mẹ Việt Nam anh hùng Võ Thị Xứng, ngụ xã Vĩnh Hòa, huyện U Minh Thượng (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: