27/09/2023 14:02
Đồng chí Lâm Minh Thành phát biểu khai mạc diễn tập khu vực phòng thủ huyện Vĩnh Thuận.
Cuộc diễn tập khu vực phòng thủ huyện Vĩnh Thuận diễn ra trong hai ngày 27 và 28-9 với đề mục “Chuyển lực lượng vũ trang vào các trạng thái sẵn sàng chiến đấu, chuyển địa phương vào các trạng thái quốc phòng; tổ chức chuẩn bị tác chiến phòng thủ huyện Vĩnh Thuận”.
Nội dung diễn tập được chia thành 3 giai đoạn.
Tin và ảnh: TRUNG HIẾU - DƯƠNG TUẤN
(KGO) - Nhân kỷ niệm 77 năm ngày thương binh - liệt sĩ (27/7/1947 -27/7/2024), các đơn vị biên phòng trực thuộc Bộ đội Biên phòng tỉnh Kiên Giang tổ chức nhiều hoạt động thăm hỏi, tặng quà, chăm sóc sức khỏe Bà mẹ Việt Nam anh hùng, các thương binh, người có công với cách mạng, gia đình chính sách.
Tổng số lượt truy cập: