(KGO) - Ngày 25 và 26-5, Hội Bảo trợ bệnh nhân nghèo tỉnh Kiên Giang phối hợp đoàn bác sĩ Nhân ái (TP. Hồ Chí Minh), Hội Bảo trợ bệnh nhân nghèo TP. Hồ Chí Minh, Trung tâm Y tế huyện Gò Quao và Trung tâm Y tế huyện Giồng Riềng (Kiên Giang) tổ chức chương trình mổ mắt miễn phí cho bệnh nhân nghèo trên địa bàn hai huyện Gò Quao và Giồng Riềng.
26/11/2023 08:13
(KGO) - Hội Bảo trợ bệnh nhân nghèo tỉnh Kiên Giang phối hợp đoàn bác sĩ Nhân Ái (TP. Hồ Chí Minh), Hội Bảo trợ bệnh nhân nghèo TP. Hồ Chí Minh, Công ty Cổ phần hàng tiêu dùng Masan và Trung tâm Y tế huyện Tân Hiệp (Kiên Giang) tổ chức chương trình mổ mắt miễn phí cho khoảng 250 bệnh nhân nghèo huyện Tân Hiệp.
Tổng số lượt truy cập: