10/04/2023 20:20
Trồng cây tại xã Thạnh Phước.
Tại lễ phát động, đại biểu, cán bộ, hội viên, nông dân xã Thạnh Phước, Hoà An, Long Thạnh đã trồng 1.400 cây xanh; gồm 500 cây sao đen, 500 cây dầu, 400 cây mai vàng dọc tuyến đường giao thông nông thôn trên địa bàn 3 xã.
Tin và ảnh: BÍCH THUỲ
(KGO) - Chiều 16-7, Ban Trị sự Giáo hội Phật giáo Việt Nam tỉnh Kiên Giang phối hợp Hội Đoàn kết sư sãi yêu nước tỉnh Kiên Giang, Ban Dân tộc tỉnh Kiên Giang tổ chức lễ bàn giao trên 2.000 quyển sách giáo khoa Khmer ngữ cho các chùa và bế giảng lớp múa truyền thống.
Tổng số lượt truy cập: