(KGO) - Sáng 16-7, Ban tổ chức chương trình “Hành trình đỏ” tỉnh Kiên Giang phối hợp UBND huyện Hòn Đất tổ chức lễ xuất quân “Hành trình đỏ” năm 2024. Hơn 200 tình nguyện viên trên địa bàn TP. Rạch Giá và huyện Hòn Đất tham gia diễu hành tuyên truyền về hiến máu tình nguyện, bệnh tan máu bẩm sinh và tham gia hiến máu tình nguyện.
12/03/2024 16:44
(KGO) - Tại buổi lễ xuất quân thực hiện các hoạt động Tết quân - dân năm 2025 gắn với xây dựng thị trấn Giồng Riềng đạt đô thị loại IV, nhiều công ty, doanh nghiệp, nhà hảo tâm hỗ trợ kinh phí xây dựng nhà, công trình và các phần việc với tổng kinh phí gần 6 tỷ đồng.
06/06/2023 15:28
(KGO) - Tại lễ xuất quân "Hành trình đỏ" năm 2023 tỉnh Kiên Giang, hơn 400 tình nguyện viên tham gia diễu hành tuyên truyền về hiến máu tình nguyện, về bệnh tan máu bẩm sinh và tham gia hiến máu tình nguyện.
Tổng số lượt truy cập: