(KGO) - Hội Chữ thập đỏ tỉnh Kiên Giang phối hợp Hội Người cao tuổi tỉnh Kiên Giang tổ chức tặng sữa dinh dưỡng cho 585 người cao tuổi trên địa bàn huyện An Biên, huyện Kiên Lương, TP. Phú Quốc và TP. Rạch Giá (Kiên Giang).
19/01/2024 09:36
(KGO) - Sáng 19-1, Hội Người cao tuổi tỉnh Kiên Giang phối hợp Hội Người cao tuổi TP. Rạch Giá tổ chức chương trình tặng quà Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024 cho người cao tuổi có hoàn cảnh khó khăn, neo đơn trên địa bàn xã Phi Thông, TP. Rạch Giá (Kiên Giang).
Tổng số lượt truy cập: