(KGO) - Sáng 16-1, Hội Nhà báo tỉnh Kiên Giang phối hợp Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam Chi nhánh Kiên Giang II, Chi hội nhà báo cụm U Minh Thượng trao 30 suất học bổng cho học sinh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn huyện Vĩnh Thuận (Kiên Giang).
17/12/2023 12:29
(KGO) - 30 học sinh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn huyện Hòn Đất (Kiên Giang) được nhận học bổng từ chương trình “Kết nối triệu yêu thương - Hạnh phúc cho cộng đồng” do Công ty Bảo hiểm Nhân thọ Dai-ichi Việt Nam tổ chức.
Tổng số lượt truy cập: