(KGO) - Ban Thường vụ Huyện ủy Kiên Lương (Kiên Giang) điều động, bổ nhiệm đồng chí Hồ Văn Tấn - Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Chủ nhiệm Ủy ban Kiểm tra Huyện ủy giữ chức vụ Trưởng Ban Tổ chức Huyện ủy Kiên Lương.
04/04/2024 10:04
(KGO) - Chiều 3-4, Đảng ủy Quân sự tỉnh Kiên Giang tổ chức hội nghị công bố, trao quyết định về công tác cán bộ: 8 sĩ quan được điều động, bổ nhiệm chức vụ mới và bổ nhiệm lại chức vụ cho 1 sĩ quan.
Tổng số lượt truy cập: