04/04/2023 16:58
Tiến sĩ Chu Văn Hưởng (bìa trái) - Phó Hiệu trưởng Trường Chính trị tỉnh Kiên Giang trao quyết định phân công chủ nhiệm và ban cán sự lớp.
Thời gian học từ ngày 4-4-2023 đến 31-5-2024, theo hệ không tập trung. Tham gia lớp học, học viên tiếp thu những nội dung: Những vấn đề cơ bản của Chủ nghĩa Mác-Lênin và tư tưởng Hồ Chí Minh; giai cấp và đấu tranh giai cấp; nhà nước và cách mạng xã hội; hai nguyên lý của phép biện chứng duy vật…
Lớp học nhằm nâng cao nhận thức về lý luận chính trị, nâng cao tư duy, tầm nhìn của người lãnh đạo; nâng lên bản lĩnh chính trị, phẩm chất đạo đức và trình độ lãnh đạo, quản lý; hoàn thiện kỹ năng tổ chức thực hiện nhiệm vụ được Đảng, Nhà nước và nhân dân giao phó.
Tin và ảnh: MI NI
(KGO) - Nhiều giọt nước mắt tuôn rơi nhưng không bi lụy; nhớ tiếc để làm sống dậy những kỷ niệm thân thương, tươi đẹp; nhiều việc làm tốt, nhiều suy nghĩ tích cực, nhân văn được lan tỏa mạnh mẽ trong đời sống và trên mạng xã hội trong những ngày này.
Tổng số lượt truy cập: