18/05/2023 15:05
Quang cảnh hội nghị.
Phát biểu tại hội nghị, đồng chí Mai Văn Huỳnh nhấn mạnh tinh thần mỗi kỳ họp phải đổi mới theo hướng chất lượng, tránh hình thức, phô trương. Công tác chuẩn bị phải chu đáo để kỳ họp diễn ra trong thời gian ngắn, phù hợp mà chất lượng.
Đặc biệt, nội dung chất vấn mang tính chất lớn, tầm vóc của tỉnh, hướng đến những tồn tại, vướng mắc của tỉnh trong phát triển kinh tế - xã hội, có những ý kiến hiến kế, giải pháp làm cho tỉnh phát triển.
Kỳ họp thường lệ giữa năm 2023 HĐND tỉnh Kiên Giang khóa X dự kiến tổ chức từ ngày 6 đến 7-7-2023.
Tin và ảnh: TRÚC LINH
(KGO) - Nhiều giọt nước mắt tuôn rơi nhưng không bi lụy; nhớ tiếc để làm sống dậy những kỷ niệm thân thương, tươi đẹp; nhiều việc làm tốt, nhiều suy nghĩ tích cực, nhân văn được lan tỏa mạnh mẽ trong đời sống và trên mạng xã hội trong những ngày này.
Tổng số lượt truy cập: