17/08/2022 08:29
Đồng chí Đỗ Văn Tân tặng hoa chúc mừng đồng chí Hồ Hữu Quyết.
Đồng chí Đỗ Văn Tân - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch Hội đồng nhân dân huyện Hòn Đất chúc mừng đồng chí Hồ Hữu Quyết. Đồng thời, mong muốn với vai trò, trọng trách công tác mới, đồng chí Quyết đề cao tinh thần trách nhiệm cùng tập thể lãnh đạo cấp ủy, chính quyền tập trung lãnh đạo, chỉ đạo, quản lý, điều hành thực hiện đạt và vượt chỉ tiêu nghị quyết Đại hội Đảng bộ huyện Hòn Đất đề ra.
Tin và ảnh: THÙY TRANG
(KGO) - Từ đầu năm 2024 đến nay, HĐND tỉnh Kiên Giang có nhiều đổi mới trong tổ chức và phương thức hoạt động, hoàn thành tốt nhiệm vụ, quyền hạn được giao. Việc thẩm tra, chất vấn, hoạt động giám sát, khảo sát, giải quyết các kiến nghị của cử tri, nhất là công tác chuẩn bị và tổ chức các kỳ họp được HĐND tỉnh Kiên Giang thực hiện chặt chẽ.
Tổng số lượt truy cập: